Hanyar shiga JeetBuzz?
Don shiga JeetBuzz kawai za ku so ku yi 2 matakai masu sauƙi don jagorantar ku don yin wasa akan dandamali. idan kun riga kun yi rajista, ba za ku so ku yi wani ƙarin matakai ba.
- Bude dandalin JeetBuzz;
- danna kan "JeetBuzz wager login";
- shigar da login da kalmar sirri;
- idan kun manta kalmar sirrinku ko shiga, danna "sami kalmar sirri mai kyau".
Yadda ake shiga JeetBuzz app?
Ka'idar salula shine zaɓi na farko don kunna JeetBuzz, kamar yadda zaku iya sha'awar wasan a ko'ina cikin duniya! Wannan app ɗin yana riƙe da duk ayyukan da wataƙila za ku iya fuskanta akan yin gidan yanar gizon fare. za ku iya cika rajistar ku ta hanyar wayar salula. Bude JeetBuzz app don kayan aikin ku na salula bayan shigar da app. za ka iya amfani da kowace na'ura da ke goyan bayan ka'idar wayar hannu ta JeetBuzz.
- Bude aikace-aikacen hannu zuwa kayan aikin ku;
- famfon "shiga JeetBuzz app";
- shigar da sunan mai amfani da kalmar sirri da kuka tanada yayin rajista;
JeetBuzz matsalar shiga
kowane ɗayan 'yan wasan na iya fuskantar matsaloli yayin shiga Jeet buzz. Don gano matsalar da kuke fama da ita tare da rajistar ku. Don tabbatar da cewa ba ku da matsala yayin yin rijista duba bayanan da kuka shigar, haka kuma a duba kurakuransa. zaka iya duba sau da yawa sannan kuma ka bi umarni.
Matsalar shiga JeetBuzz gama gari:
Ba a sake samun lambar don tabbatar da rajistar ku ba
duba yawan wayoyin hannu ko yarjejeniyar imel tare da ku shigar. lokacin da baku sake samun lambar ba bayan lokacin da ake buƙata, sake tura lambar zuwa adireshin da aka ƙayyade. idan kun bayar da adireshin imel, duba saƙo daga JeetBuzz akan babban fayil ɗin wasiƙar takarce.
matsalolin haɗin intanet
duba idan kayan aikin ku yana haɗe zuwa gidan yanar gizo, kuma idan babu wani aikin fasaha a shafin yanar gizon. lura cewa. za ka iya taba taimako.
ba zan shigar da login da nake amfani da shi a ko'ina ba
idan shigar ku yana aiki ko babu, shigar da kwatankwacinsu ko musanya yanayin haruffa domin kada a sake shigar da ku tare da shiga wani mutum koyaushe.
An riga an fara amfani da iri-iri na
ku sani daidai da adadin da aka shigar, haka kuma ko kana da asusun mai kuzari ko a'a. Don yin wannan, za ka iya danna kan "samu mafi kyawun kalmar wucewa" lokacin da kake da asusu a dandalin. idan kowane mutum ya riga ya yi amfani da adadin ku, za ka iya taba jagora.
ba zan iya shiga cikin asusuna a wayar salula ba
kana iya buƙatar tabbatar da ingancin lambar da kalmar sirri da ka shigar. Za ka iya danna kan "Maida Password", idan waɗannan ƙungiyoyin sun gaza hakan zai ƙara taimaka muku, kuna iya tuntuɓar ƙungiyar taimako.
JeetBuzz rajista: hanyar ƙirƙirar asusun ajiya?
Tsarin yin rajista don JeetBuzz abu ne mai sauƙi. Na farko, kuna buƙatar ƙirƙiri asusu don yin rajista don JeetBuzz kuma ku nuna kyakkyawan wasa da ƙwarewar yin fare wasanni. JeetBuzz yana yin caca da gaskiya, don haka dole ne ka shigar da ainihin kuma daidai bayanai game da kanka don kammala aikin rajista. Yi amfani da umarnin da ke ƙasa domin tsarin rajista ya zama gajere, kuma ba ku yin kuskure.
1
je zuwa shafin gida na JeetBuzz kuma danna maɓallin a saman allon, "Login JeetBuzz";
2
Cika fam ɗin rajista tare da bayanan sirrinku. Muna buƙatar na gaba: JeetBuzz shiga (dole ne a daidaita shi, kalmar sirri mai ƙarfi, kudin wasanni don amfani da wasanni; kiran ku, lambar wayar salula, da adireshin imel na lantarki;
3
yayin yin rijista, yi amfani da halaltaccen adadin wayar ku da kuma jimre wa imel, kamar yadda za a iya buƙatar ka shigar da lambar don a iya aikawa da ɗaya a cikin wayarka ko imel;
4
shigar da lambar wayar ku idan kuna da ɗaya;
5
shigar da lambar tabbatarwa, wanda ya haɗa da lamba huɗu da aka nuna a allon ko a cikin saƙonnin sirri;
6
Da fatan za a tabbatar da cewa kun kasance aƙalla 18 shekarun da kuka yi karatu kuma kun bi jumlar Amfani. danna kan “verify” kuma asusunka yanzu yana da kuzari.